เพลงนี้ถ้าใครเคยฟังแล้วลองทบทวนดีดีนะครับ

ใครมาใหม่เชิญทางนี้ก่อน ทักทาย ทดลองโพส
ตอบกลับโพส
win_comeback

ศุกร์ เม.ย. 22, 2011 10:23 pm

รักเธอตลอดกาล ost.
รักไม่มีวันตาย - โดม ปกรณ์ ลัม

รักเธอตลอดกาล
จากชีวิตคนไม่มีใครคนนึง
ได้รู้ได้ซึ้งได้เข้าใจ ในความรัก เมื่อเธอได้เดินเข้ามา
จากชีวิตคนไม่มีใครคนนึง ได้รู้ได้ซึ้งและมีค่า
และรู้ว่าต้องอยู่เพื่อใคร
แค่มีเธอคนเดียว อะไรๆฉันก็ไม่ต้องการ
แค่มีเธอเท่านั้น วันเวลาจากนี้ก็มีความหมาย
แค่มีเธอคนเดียว ก็เปลี่ยนโลกนี้ไปทั้งใบ
และเปลี่ยนหัวใจฉันไปตลอดกาล
ไม่ว่าจะนานเท่าไร รักเราจะไม่มีวันตาย
ไม่ว่านานเท่าไร หัวใจจะผูกกันไว้
ไม่ว่านานเท่าไร แม้จนวันสิ้นลมหายใจ
จะรักเธอคนเดียว ได้ยินไหม รักเธอไปตลอดกาล
จากวันนี้ไม่ว่าจะเจออะไร หนักหนาถาโถมสักเท่าไหร่
คนๆนี้สัญญาจะเคียงข้างเธอ
จากวันนี้ไม่ว่าจะเจออะไร จะดูแลเธอเสมอ
และฉันไม่มีวันห่างไกล
แค่มีเธอคนเดียว อะไรๆฉันก็ไม่ต้องการ
แค่มีเธอเท่านั้น วันเวลาจากนี้ก็มีความหมาย
แค่มีเธอคนเดียว ก็เปลี่ยนโลกนี้ไปทั้งใบ
และเปลี่ยนหัวใจฉันไปตลอดกาล
ไม่ว่าจะนานเท่าไร รักเราจะไม่มีวันตาย
ไม่ว่านานเท่าไร หัวใจจะผูกกันไว้
ไม่ว่านานเท่าไร แม้จนวันสิ้นลมหายใจ
จะรักเธอคนเดียว ได้ยินไหม รักเธอไปตลอดกาล
ข้า-พระ-เจ้า

ศุกร์ เม.ย. 22, 2011 11:07 pm

สำหรับผม คริสตังยืน ต้องเพลงนี้ครับ

win_comeback

ศุกร์ เม.ย. 22, 2011 11:24 pm

เพลงพี่โดมผมว่าสุดๆแล้ววนะอิอิ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Holy
Defender of lawS
Defender of lawS

เสาร์ เม.ย. 23, 2011 2:14 am

ข้า-พระ-เจ้า เขียน:สำหรับผม คริสตังยืน ต้องเพลงนี้ครับ

พระเจ้าทรงทันเวลาเสมอ

ตอบกลับโพส