เฮฮา คลายร้อนค่ะ

ใครมาใหม่เชิญทางนี้ก่อน ทักทาย ทดลองโพส
ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
rosa-lee

จันทร์ มี.ค. 10, 2014 3:53 pm

:s013: ใครมีเรื่องโจ๊กตลกๆ ไม่หยาบโลนและไม่โป๊จนเกินไป มาเล่าคลายเครียดได้ค่ะ...
.........ยาลดอายุ.......
ลูกชายไปเรียนเมืองนอก ด้วยความรักพ่อแม่ จึงพยายามเก็บตังค์ซื้อยาลดอายุได้ขวดหนึ่ง
และส่งกลับมาให้พ่อแม่.....
พอได้รับยาผู้เป็นแม่มีความคิดรอบคอบ เห็นว่ายาเม็ดหนึ่งลดอายุได้ 5 ปี ตนเอง อายุ70 ปี
จึงตัดสินใจกินไป 7เม็ด เหลืออายุ35ปีกำลังเหมาะ
ส่วนผู้เป็นพ่อ ซึ่งหงุดหงิดกับความแก่ของตนเองมานาน ไม่ฟังอะไรแล้ว ยกยาที่เหลือ
กระดกเข้าปากจนหมด.....จนเมื่อลูกกลับมา....
ลูก: "..แม่ใช่ไหมครับนั่น แหมกินไปกี่เม็ดล่ะ กลับเป็นสาวสวยเลยนะ...แล้วพ่อล่ะครับไปไหน"
แม่: "..พ่อมึงกระดกหมดขวด นอนอยู่ในเปลโน่นแน่ะ"
:s013: :s013:
..........ฟังผลไม้เขาคุยกัน
แอปเปิ้ล : ฉันดูเหมือนหัวใจของมนุษย์
มะม่วง : เราดูเหมือนกระเพาะของคน
องุ่น : เราดูเหมือนลูกตา
กล้วย : กูว่าพวกมึงเปลื่ยนเรื่องคุยเถอะ
................วิธีทำให้สาวหลง
1 พานั่งรถไปสถานที่ ที่เธอไม่เคยไป
2 เมื่อถึงสถานที่เหมาะแล้ว ชวนเธอลงจากรถ
3 ปล่อยเธอไว้ แล้วขับรถหนีเธอไป เธอจะหลงทันที
แก้ไขล่าสุดโดย rosa-lee เมื่อ อังคาร มี.ค. 11, 2014 11:28 pm, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.
rosa-lee

จันทร์ มี.ค. 10, 2014 3:55 pm

มีต่อ...
............ผิดนัด........
A : "วันก่อนครับ"
B : "ทำไมครับ"
A : "นัดกับแฟนไว้ที่โลตัสครับ"
B : "แล้วไงคับ"
A : "ผมรอเป็นชั่วโมง ไม่มาซักที ตอนนั้นโกรธมาก ซักพักเธอโทรมาครับ พอเธอพูด
....มาคำเดียว เท่านั้นแหละ ผมให้อภัยทุกอย่างเลย"
B : "โห แค่คำขอโทษคำเดียวถึงกับยกโทษให้ คุณนี่ช่างใจกว้างจริงๆ"
A : "เธอบอกกูนัดมึงที่ บี๊กซี"
B :;:฿!!&!@?!
...........ปรึกษาจิตแพตย์.......
จิตแพทย์กำลังรักษาคนไข้เป็นกลุ่มและเป็นหญิงแม่ลูกอ่อน 4 คนพร้อมลูกน้อย
คุณหมอ : "พวกคุณทั้ง 4 ล้วนแต่มีสิ่งครอบงำจิตใจ" จิตแพทย์กล่าวกับคนไข้แล้วหัน
ไปทางคุณแม่คนแรก " คุณมีจิตใจจ่ออยู่ที่เรื่องกิน เพราะเหตุนี้คุณถึงได้ตั้งชื่อลูกว่า ลูกกวาด"
คุณหมอ หันไปทางคุณแม่คนที่สอง " คุณเองก็คิดถึงแต่เรื่องเงิน จึงตั้งชื่อลูกว่า สตางค์ "
"ส่วนคุณ" ..คุณหมอชี้ไปที่คุณแม่คนที่สาม "คุณหมกมุ่นอยู่กับของมึนเมาคุณก็เลยตั้งชี่อลูกว่าเบียร์"
ไม่ทันที่หมอจะพูดอะไรต่อ คุณแม่คนที่สี่ รีบคว้ามือลูกแล้วกระซิบบอก "เรากลับกันเถอะ บักหำน้อย"
jirahong

จันทร์ มี.ค. 10, 2014 5:42 pm

เอิ่ม..... :s023:
rosa-lee

จันทร์ มี.ค. 10, 2014 7:22 pm

ต่อค่ะ....
..............สองมาตรฐาน............
"สองมาตราฐาน" อย่าว่าแต่นักการเมืองเลย แม้แต่หมอก็เป็นเหมือนกัน.....
สาวสวยเซ็กซี่กับหญิงชราเดินเข้าไปในห้องตรวจแพทย์ "มาตรวจร่างกายค่ะ"
สาวสวยบอกหมอ "เชิญหลังม่านเลยครับ" หมอบอก "ถอดเสื้อผ้าออกให้หมด
แล้วเรียกผมนะครับ"
"ไม่ใช่ดิชั้นหรอกค่ะ" เธอหัวเราะ "คุณป้าดิฉันต่างหากที่จะมาตรวจ"
"อ้อ งั้นหรือครับ" หมอว่า "เอ้าเชิญทางนี้ครับคุณป้า..."
ป้าถาม "ต้องถอดเสื้อผ้ามะคะคุณหมอ"
หมอตอบ "ไม่ต้องครับ แลบลิ้นให้หมอดูก็พอ"
55555555
sunofgod

พุธ มี.ค. 12, 2014 1:50 pm

:s013: :s013: :s013:
ตอบกลับโพส