มอบสายประคำ

ใครมาใหม่เชิญทางนี้ก่อน ทักทาย ทดลองโพส

มอบสายประคำ

Postโดย thiti » Mon May 11, 2020 11:12 pm

สวัสดีครับ.
เนื่องจากเรากำลังเริ่มต้นส่งต่อ เพื่อลดของในชีวิต
จะขอส่งต่อสายประคำ ลูกปัด สีดำ สีเหลือง สีม่วงอ่อน สีชมพู​ ไม้ และ​ เนื้อหินเทอควอยซ์ สีละ 1 เส้น
ไม่มีค่าใช้จ่าย หากใครสนใจ รบกวนลงชื่อ ที่อยู่ในความเห็นครับ​ มอบให้​ ท่านละ 1 เส้น
ขอบคุณครับ
thiti

ตอบ: 68
สมัครสมาชิก: Mon Jun 21, 2010 11:12 am

กลับไปหน้า ห้องรับแขก

ผู้ที่กำลัง online

ผู้ที่กำลังอ่าน forum นี้: สมาชิก ไม่มีสมาชิก และ ผู้เยี่ยมชม 12 คน