หายไปนาน กลับมาอีกครั้ง ขอโทษด้วยคับ กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น

ใครมาใหม่เชิญทางนี้ก่อน ทักทาย ทดลองโพส
ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
วิมายะนาฏการ
ติดต่อ:

อาทิตย์ ก.ย. 23, 2007 3:32 pm

สวัสดีคับ แทนเอง หายไปนานมากเลย กลับมา ก็เลยใช้ชื่อใหม่ซะงั้น เพราะมะๆ อลังการกว่าเก่าอีก อิอิ
ต้องขอโทษด้วยคับ กับกระทู้นั้น(เราอย่าพูดถึงมันเลยเนาะ อิอิ) แต่ที่หายไป เพราะกะว่่า จะกลับไปเริ่มต้นทุกสิ่งทุกอย่างใหม่ทั้งหมด
เพราะไม่คิดเหมือนกันว่า ตัวเองต้องกลับมาอยู่บ้าน แต่ในเมื่อเป็นอย่างนี้ ลองอยุ่กับตัวเองซักพัก ค่อยๆ ทำความเข้าใจกับตัวเองใหม่ดีก่า
ก็ยังคิดถึงนิวมานาอยู่ตลอดแหละ หาทางแอบๆมาอ่านกระทู้อยุ่เสมอๆเลย แต่มะบ่อยเท่าไรนะ มะมีตังเล่นเนท(อ้าว ง่าวละ  มะรุจักทัมมาหากิน
โหย หนอน) พอดีวันนี้ มาเข้าวัดอาสนวิหารโคราช แว้วแวะมาเดินเดอะมอลล์ เลยมาเล่นเนทฟรี ของม. สุรนารีเค้า อิอิ(อ้าว ของฟรี ไม่ง่าวนิ่)
หวังว่าเราคงจะเจอกันในบอร์ดอยู่บ่อยๆนะคับ เด๋ววันหลังหารูปอาสนิวิหารโคราชมาให้ดู เรียบๆนะ แต่เราสวยมากเลยง่ะ ถ้ามะคิดเข้าข้างตะเอง
อาสนวิหารเรา คงเป็นอาสนวิหารดียวมั้ง ที่น้ำมะท่วม(เอาตรงใหนท่วมล่ะ สูงซะ แหม ตัววัดอยุ่สูงมาจากดินซะ ตัววัดสูงเท่าชั้นสองของวัดอัสสัมชัญง่ะ คิดเอาเอง ง่าว) โอเคๆ เถียงกะตะเองมานานละ(มันบ้าป่ะวะ เถียงกะตะเอง ง่าว) เอาเปงว่า แว้วเจอกันนะ บาย
ปล. อ้อ เบอร์มือถือมะใช้ละนะ มีรัยโทเข้าบ้านละกัน 044 290898 ขอสายแทนนะ บะบาย
Alphonse

อาทิตย์ ก.ย. 23, 2007 3:43 pm

กลั๊บโคราชบ้างเอ๊งไปซะล่ะ (ออกสำเนียงท้องถิ่นด้วย)
Pry-Kaew
ติดต่อ:

อาทิตย์ ก.ย. 23, 2007 4:10 pm

ยินดีที่ได้รู้จักครับ เพราะตนเองเคยแอบรักสาวโคราช(ที่มาเรียนและทำงานกรุงเทพ)คิดถึงเขาเสมอ พอคุณพูดถึงโคราชแล้ว แทบน้ำตาไหล อยากไปเป็นเขยเมืองกรุงกับสาวโคราช Oh my God.....I always miss Korat woman all time because she is very nice and beautiful in mind. แถวบ้านผม(ที่กรุงเทพ) มีเจ้าของโรงแรมใหญ่(ที่เจ้าของเป็นคนโคราช)มาเปิดหอพักหญิงแถวซอยบ้านผม ทำให้ผมได้รู้จักสาวโคราชที่เป็นเจ้าหน้าที่ของหอพัก สวยมาก น่ารักมาก เซ็กซี่มาก โอย......อยากเป็นเขยกับสาวโคราช(หากพ่อตาแม่ยาย เขาไม่รังเกียจเด็กนอกหัวใจคันทรีแบบผมนะ)

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

รูปภาพ
*~glossolalia~*

อาทิตย์ ก.ย. 23, 2007 5:08 pm

เย้ๆๆพี่เเทนกลับมาเเล้ว
~KaThaRoS~
ติดต่อ:

พฤหัสฯ. ก.ย. 27, 2007 6:57 pm

โทษทีแก ที่ไม่ได้โทรไป
พอแกอยู่บ้านที่เข้าจัดเข้าเงียบ เลยโทรไม่ได้
เข้าใจนะ  คิดถึงแกวะ...
Dis volentibus

พฤหัสฯ. ก.ย. 27, 2007 7:23 pm

ก็ดี...
ที่ผีมันรู้จักออก...
ตอบกลับโพส