รู้ไหม คนดังเหล่านี้เคยผ่านอะไรมาบ้าง

ใครมาใหม่เชิญทางนี้ก่อน ทักทาย ทดลองโพส
Marie Antoinette

อังคาร ม.ค. 22, 2008 8:02 pm

Batholomew เขียน:
melis เขียน: คณะโน้นไม่ดำน้ำหรอก แค่ตัวดำก้อแย่อยู่แล้ว จะไปดำน้ำทำไมอะ
ใครจะไปเหมือนคณะนู้นหล่ะ ไม่สวยแล้วยังจะเค็มปี๋อีกต่างหาก

ปล. เปลี่ยนชื่อ "ป้าเมลิส" เป็น "ป้าปี๋" ย่อมาจาก "เค็มปี๋" ::011::
เฮ้ยยย เกี่ยวไรกะชั้นด้วยฟระ เด๋วปั๊ดดด ::019:: ::019:: ::019::
Batholomew
~@

อังคาร ม.ค. 22, 2008 10:18 pm

melis เขียน:
Batholomew เขียน:
melis เขียน: คณะโน้นไม่ดำน้ำหรอก แค่ตัวดำก้อแย่อยู่แล้ว จะไปดำน้ำทำไมอะ
ใครจะไปเหมือนคณะนู้นหล่ะ ไม่สวยแล้วยังจะเค็มปี๋อีกต่างหาก

ปล. เปลี่ยนชื่อ "ป้าเมลิส" เป็น "ป้าปี๋" ย่อมาจาก "เค็มปี๋" ::011::
เฮ้ยยย เกี่ยวไรกะชั้นด้วยฟระ เด๋วปั๊ดดด ::019:: ::019:: ::019::
หุหุ ::011::
:+: seraphim :+:
~@

พุธ ม.ค. 23, 2008 12:01 pm

::016::นี่พ่อเอื้อ เรียกเขา ป้าปี๋ แล้วเดี๋ยวเขาเรียกเรา ดำปื๋ด บางหรอก ::018::
mcpe

พุธ ม.ค. 23, 2008 3:25 pm

iBONT เขียน: ก็ดีครับ อ่านกี่ทีก็ขนลุก แม้จะโดนบิดเบือนมาบ้างก็เถอะ
ชอบของหลายๆคนเลยครับ ถึงแม้อีตาคนสุดท้ายนี่จะเอียนๆหน่อยก็เถอะ อิอิ
อันที่จริงแกก้อัจฉริยะตั้งแต่เด็กแล้ว ส่วนไอเดียก็แอบขโมยของแอปเปิ้ลมาทั้งนั้น
คุณว่าเขาอัจฉริยะเหรอครับ แสดงคว่าคุณมองแค่ปลายชีิวิตเขาแค่นั้นเอง
1. เขาคลุกคลีกับคอมตั้งแต่เด็ก
2. เขามองไม่เหมือนคนอื่น

แค่นั้นเองครับที่ทำให้เขาแตกต่างจากคนอื่น ไม่ได้อัจฉริยะอะไร
แล้วเขาก็เจรจาเก่งกว่าคนอื่นด้วย

ถ้าลอกแอปเปิลมาแล้วห่วยสิครับ ถึงเรียกว่าง่าว..
mcpe

พุธ ม.ค. 23, 2008 3:30 pm

necromancer เขียน:
melis เขียน: "อัลเบิร์ต ไอสไตน์" บิดาแห่งปรมาณู

"นายพล ดักลาส แมคอาเธอร์" ผู้พิชิตแปซิฟิคแห่งสงครามโลกครั้งที่สอง

ชายคนนั้น...ชื่อ วิลเลี่ ยม เฮนรี่ เกตส์ ที่สาม หรือที่รู้จักกันในนาม " บิลล์ เกตส์" ผู้ก่อตั้งไมโครซอฟต์ มหาเศรษฐีอันดับหนึ่งของโลก ผู้ถือครอง สินทรัพย์กว่า 46,000 ล้านเหรียญ  
ไม่ชอบ E=mc[square] กับนายพลคนนี้เลยอ่ะ...ผลงานของเขาฆ่าคนไปกี่คนเนี่ย

มีคนวิเคราะห์ว่าถ้าวินโดวส์แฮงค์แล้วเราสามารถเคลมกับบิลล์ เกตส์ ได้ครั้งละ 1 เหรียญ
เขาจะหมดตัวในเวลา 3 ปี
ถ้าคุณโทษไอนสไตน์ฆ่าคน คุณกำลังโทษผิดคนแล้วครับ ผมถามหน่อย คนสร้างมีด กับคนเอามีดไปแทงคน ใครควรจะตำหนิมากกว่ากันครับ?? make sense ไหม??
ถ้าไม่มีสมการนี้ น้ำมันหมดโลกคุณทำอะไรไม่ได้หรอก กลับไปยุคหินได้เลยนะ
ถ้าโทษว่่าไอนสไตน์ผิด เพราะสมการทำให้คนถูกฆ่าไปเยอะ ก็มีคนโทษพระเจ้าได้เหมือนกัน ที่ทำให้มีสงครามศาสนาทุกยุคทุกสมัย (คนที่ควรโทษน่าจะเป็น ผู้นำศาสนาครับ) จริงไหม??
ตอบกลับโพส