ร้านขาย ช็อคโกแลต

ใครมาใหม่เชิญทางนี้ก่อน ทักทาย ทดลองโพส
Jeab Agape
~@

พุธ พ.ค. 21, 2008 7:37 pm

พอดี เป็นคนไม่ชอบช็อคโกแลต เลย โนไอเดีย คร้าบ :rolleyes:
Elizabeth

พุธ พ.ค. 21, 2008 10:08 pm

ยศิยล:ผู้แสวงหาพระเจ้า เขียน:
Elizabeth เขียน: มีร้านโปรดที่อยากแนะนำพี่น้องในเวบบอร์ดถ้าได้มาเที่ยวเชียงใหม่นะคะ คือ ร้าน Love At First Bite เข้าซอยข้างๆร้าน The Cottage
เคยขึ้นไปทานครั้งนึงครับ ช็อคลาวา ::018::

จะบอกว่าราคาถูกมากจนน่าตกใจเลยละ : emo045 :
เค้กแบบนั้นถ้าเอามาขายที่กรุงเทพราคาน่าจะ120+ : emo073 :

มีอีกร้านที่เชียงใหม่ชื่อ ต้องตา ขายบราว์นี่ คุกกี้ช็อคโกเลตฯลฯ
ไม่ทราบว่าพี่เคยทานมั้ยครับ : xemo017 :
อ๋อ ใช่แล้วค่ะร้านต้องตาเบเกอรี่ พี่ก็เคยทาน บราวนี่เค้าอร่อยใช้ได้เลย หรือจะแหวกแนวเป็นเค้กผลไม้ตามฤดูกาลเช่นเค้กลำใย เค้กกระท้อนฯลฯก็อร่อยดี ส่วนมากพี่จะซื้อกลับบ้านเพราะหาที่จอดรถลำบากนิดนึงค่ะ
ตอบกลับโพส