Sex for only reproduction?

ถาม-ตอบพระคัมภีร์ เรื่องเสริมศรัทธา ความรู้ และสาระ บทความ ในคริสตศาสนา
ภาพประจำตัวสมาชิก
mind
.
.

อังคาร มิ.ย. 07, 2005 8:43 pm

sansrepos เขียน: ไม่เคยได้ยินว่าไตจะเสื่อมนะครับ แต่ศาสตร์การแพทย์แผนจีนนี่ผมไม่เคยได้ศึกษาดังนั้นคิดว่าไม่แน่อาจจะมีผลบ้างก็ได้ แต่ไม่น่าจะเป็นอันตราย จนเป็นข้อห้าม
ขอบคุณครับ คุณหมอ ผมก็ว่างั้นแหล่ะ เพราะเห็นใครๆเค้าก็ ออกกำลังกายกันช่วงเย็น กันทั้งนั้นนี้นา :P
Jeab Agape
~@

อังคาร มิ.ย. 07, 2005 8:48 pm

mind เขียน:
sansrepos เขียน: ไม่เคยได้ยินว่าไตจะเสื่อมนะครับ แต่ศาสตร์การแพทย์แผนจีนนี่ผมไม่เคยได้ศึกษาดังนั้นคิดว่าไม่แน่อาจจะมีผลบ้างก็ได้ แต่ไม่น่าจะเป็นอันตราย จนเป็นข้อห้าม
ขอบคุณครับ คุณหมอ ผมก็ว่างั้นแหล่ะ เพราะเห็นใครๆเค้าก็ ออกกำลังกายกันช่วงเย็น กันทั้งนั้นนี้นา :P
จุ๊ๆๆ พี่หมอโต้งฮะ พี่มายด์ ออกกำลังกายตอนหลับ ( ในฝัน ) แล้ว มีสิทธิ์เสื่อมไหมฮับ :-*
ตอบกลับโพส