พญานาคมีจริงๆเหรอครับผมละทึ่งกับพญานาคมากเลย

ถาม-ตอบพระคัมภีร์ เรื่องเสริมศรัทธา ความรู้ และสาระ บทความ ในคริสตศาสนา
Jeab Agape
~@

จันทร์ มิ.ย. 20, 2005 1:40 pm

Joseph เขียน:
น้อง Jeab Agape ตีความเป็นน้องmind กับ พี่เชียว จุดประสงค์ที่นำมาลงไม่ใช้อย่างที่คิด ในเว็บเขามีอยางนี่พี่ก็เอามาอย่างนี่ ฉากนี่มันคงดังจากภาพยนตร์ตอนจบ ภาค 2 นะ ตอนที่ไปเก็บดอกกล้วยไม้ในบ่องูผสมพันธุ์นะ น่ากลัวมาก
ขออภัยฮะ พี่โจเซฟ เจี๊ยบ ไม่มีวาระซ่อนเร้นนะฮะพี่ ที่ว่าคล้ายๆพี่มายด์นะ หนูดูที่พุงฮับ
เพราะเห็นท้องป่องๆ กลมๆ และเลยเดาๆว่า หนุ่มวัยพี่ โจ ก็น่าจะเริ่มท้องป่อง ก็ได้ฮับ

ส่วนจะเป็น เฒ่า อนาคอนด้า อะป่าว เจี๊ยบไม่ทราบฮะ ...............เจี๊ยบยังเป็นเด็ก รักไม่ยุ่ง มุ่งแต่แซว ฮับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
mind
.
.

จันทร์ มิ.ย. 20, 2005 1:43 pm

ปัญหาก็ยังมีอยู่ครับ ทุกปัญหามีทางออก และ ทุกทางออกมีปัญหา ฮิ ฮิ

แล้ว ไอ้แมว กะ ตะกรวด และตุ๊กแก มันเป็นเพื่อนกันดีอยู่อะเป่า เลี้ยงรวมๆกันระวัง จะกลายพันธ์ นะ สิบอกให้

กระทู้พญานาคกลายเป็น กระทู้ประสมพันธ์ไปซะ เฉิบๆๆ
Jeab Agape
~@

จันทร์ มิ.ย. 20, 2005 1:46 pm

mind เขียน: ปัญหาก็ยังมีอยู่ครับ ทุกปัญหามีทางออก และ ทุกทางออกมีปัญหา ฮิ ฮิ

แล้ว ไอ้แมว กะ ตะกรวด และตุ๊กแก มันเป็นเพื่อนกันดีอยู่อะเป่า เลี้ยงรวมๆกันระวัง จะกลายพันธ์ นะ สิบอกให้

กระทู้พญานาคกลายเป็น กระทู้ประสมพันธ์ไปซะ เฉิบๆๆ
*wae *heh *heh *gg *gg *kis
:+: seraphim :+:
~@

จันทร์ มิ.ย. 20, 2005 1:48 pm

:-* :-* กระทู้ผสมพันธุ์หน่ะอาจพอได้ แต่ถ้าเป็นกระทู้ตีกันเนี่ย ขอบายฮ่ะ
ตอบกลับโพส