ช่วยเรื่องการเรียนต่อต่างประเทศหน่อยครับ....

ปรับทุกข์ หนุนใจ ขอคำภาวนา
ตอบกลับโพส
@~ToopKungZa~@

อาทิตย์ ต.ค. 25, 2009 1:45 pm

สวัสดีครับ..... คืออยากมีเรื่องกลุ่มใจมากเลย เรื่องการเรียนต่อต่างประเทศอะครับ

คือได้ทุนของ YES (ไม่ใช่ AFS นะ) แล้วทีนี้......

เรื่องเอกสารอะครับ บ้างเรื่องไม่พร้อม แล้วต้องส่งภายใน/ก่อน วันที่ 30 ตุลา T^T อะครับ

แล้วเรื่องที่บ้านอะครับ คือว่า อาจจะยังไม่พร้อมหรือว่าส่งไม่ทันอะครับ กลุ้มเรื่องนี้มากเลย สงสารแม่ T^T....

แต่ว่า ตัดสินใจไปแล้วอะครับ และพ่อกะแม่ก็เลยอยากให้ไปด้วย เพราะฉนั้นช่วยสวดเรื่องการเงินด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ....

ขอพระเจ้าทรงอวยพรทุกๆคนค๊าบ อาเมน..

ปล... อ่อ ช่วยสวดเรื่องพ่อด้วยนะครับ พอดีว่า ทะเลาะกับพ่อขั้นโกรธมากกก คือทะเลาะกันในเรื่องที่ใหญ่พอสมควรนี้ก็เกือบ 2-3 เดือนแล้ว ยังไม่ได้คุยกับพ่อเลยครับ
ใจหนึ่งก็อยากคุย แต่ไม่กล้า เหอะๆๆ ยังไงช่วยสวดด้วยนะครับ ขอบคุณครับ..
แก้ไขล่าสุดโดย @~ToopKungZa~@ เมื่อ อาทิตย์ ต.ค. 25, 2009 1:48 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
ตอบกลับโพส