คริสตตังฆ่าตัวตาย

ปรับทุกข์ หนุนใจ ขอคำภาวนา
~ฮีUโปฟัuxaoxน้ๅโJ™~

เสาร์ ธ.ค. 12, 2009 11:03 am

พอเข้าใจความรู้สึก + สาเหตุ
@~ToopKungZa~@

อังคาร ธ.ค. 15, 2009 1:17 am

!!!!!!!!! อึ้ง ...............

เข้าใจความรู้สึกนะครับ ว่า ภาระมันใหญ่มากกก ที่จะต้องดูแลครอบครัว ฯลฯ

แต่ว่า จิงๆแล้ว ถ้ารักกันอย่างบริสุทธิ์ใจ ผมว่า พระเจ้าก็น่าจะเห้นใจน้าา (รึป่าวอะครับพระเจ้า แต่พระเจ้าชอบความรักมะใช่เหรอ????)

งื้มมมม..... เฮ้ออออ อธฺฐานเผื่อแล้วเน้ออออ ขอให้มีชิวิตที่ดีขึ้นนะครับ

ปล.... จงจำไว้ 3 สิ่งที่เราเรียกคืนมาไม่ได้

คือ 1. คำพูด 2.เวลา 3.โอกาส

เราไม่สามารถเรียกคืนคำพูดที่พูดไปแล้วได้

แต่เราสามารถทำให้มันดีขึ้นได้นะครับ โดยการ พูดในสิ่งที่เราคิดจะแก้ไข

จิงอยู่ที่เราเรียกคืนเวลาไม่ได้

แต่เราก็สามารถใช้เวลาหลังจากนั้นทำสิ่งที่เราอยากจะทำได้นิ !!!!

โอกาส.... ช่าย เราเรียกคืนไม่ได้

แต่เราสามารถทำตัวของเราให้มีโอกาสอีกครั้งได้น้า ~!!! (งงอะดิ ให้เป้นการบ้านเน้อ คิคิ)

อย่าท้อนะครับ

เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆค๊าบผม
ตอบกลับโพส