ขอคำภาวนาเรื่องการสอบครับ

ปรับทุกข์ หนุนใจ ขอคำภาวนา
ตอบกลับโพส
†PricELiFE†

อาทิตย์ มิ.ย. 20, 2010 8:00 pm

สวัสดีครับพี่ ๆ วัน อาทิตย์ ที่ 27 มิถุนายน นี้ แซนด์มีสอบสัมภาษณ์ เพื่อคัดเลือกเป็นนักเรียนแลกเปลี่ยน AFS รุ่น 50 ครับ

ผมยังเลือกประเทศไม่ได้เลยต้องส่งไปสมัครพรุ่งนี้แล้วด้วย

แล้วกระดาษใบที่มันต้องเข้าคอมพ์อ่ะครับ

พี่สาวผมทำน้ำหกใส่ แล้วกระดาษใบนั้นมันอยู่ใต้กระดาษสีเหลือง ๆ มันเลยติดสีไปด้วย มันจะผ่านมั้ยอ่ะครับ ?

ผมขอคำภาวนาจากพี่ ๆ ด้วยครับ ^____^
ตอบกลับโพส