บทภาวนาก่อนใช้อินเตอร์เน็ต นักบุญอิสิดอร์

ปรับทุกข์ หนุนใจ ขอคำภาวนา
ตอบกลับโพส
kanya Muang-in

จันทร์ มี.ค. 04, 2013 9:56 am

บทภาวนาก่อนใช้อินเตอร์เน็ต นักบุญอิสิดอร์ องค์อุปถัมภ์ของผู้ใช้อินเตอร์เน็ต

:s002: ข้าแต่พระเจ้าผู้ทรงสรรพานุภาพและสถิตนิรันดร ผู้ทรงสร้างเรามาด้วยพระฉายาลักษณ์ของพระองค์ และ ทรงให้เราแสวงหาแต่สิ่งที่ดีสวยงามและจริงแท้ โดยเฉพาะอย่างยิ่งในพระบุคคลอันศักดิ์สิทธิ์ของ พระบุตรแต่องค์เดียว คือพระคริสตเจ้าของเรา
โดยอาศัยคำเสนอวิงวอนของนักบุญอิสิดอร์ พระสังฆราชและนักปราชญ์แห่งพระศาสนจักร โปรดให้เราได้ ใช้มือและตาของเราในระหว่างการใช้อินเตอร์เนท ทำในสิ่งที่สบพระทัยพระองค์ และปฏิบัติต่อทุกคนที่เรา จะพบด้วยความรักและความเมตตา ทั้งนี้โดยอาศัยพระคริสตเจ้า พระเจ้าของข้าพเจ้าทั้งหลาย อาแมน

::001:: ขอบคุณค่ะ ขอบให้ช่วยเผยแพร่บทนี้ ::004::
ภาพประจำตัวสมาชิก
salvation7
Defender of lawS
Defender of lawS
ติดต่อ:

จันทร์ มี.ค. 04, 2013 9:11 pm

ขอลบ Topic เหลือที่เดียวน๊ะค่ะ เพราะหัวข้อเดียวกัน
ตอบกลับโพส