ขอคำภาวนาเรื่องงานหน่อยค่ะ

ปรับทุกข์ หนุนใจ ขอคำภาวนา
ตอบกลับโพส
kkn0401

ศุกร์ มี.ค. 06, 2015 9:55 am

พอดีตอนนี้ที่บ้านมีปัญหานิดหน่อย
ทำให้เราต้องออกจากงานที่ทำแล้วมาทำที่ใหม่อ้ะค่ะ
แต่งานนี้รู้เลยว่าไม่ใช่งานที่ตัวเองชอบ
ทำไปแต่ละวันแล้วรู้สึกไม่มีความสุขกับมันเรย
ตอนนี้มีงานที่อยากทำและเพิ่งสมัครไปค่ะ
ขอเพื่อนๆนิวมานาช่วยอธิษฐานภาวนาให้ได้งานที่อยากทำด้วยนะคะ
ตอนนี้มรสุมชีวิตเยอะมากจนเริ่มท้อ
แต่ก้ยังเชื่อเสมอว่าพระไม่มีวันทอดทิ้งเรา
รบกวนเพื่อนๆพี่ๆทุกคนช่วยภาวนาเผื่อด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
ตอบกลับโพส