ผมป่วยครับ กำลังจะไปหาหมอตอนเช้าวันนี้ครับ

ปรับทุกข์ หนุนใจ ขอคำภาวนา

ผมป่วยครับ กำลังจะไปหาหมอตอนเช้าวันนี้ครับ

Postโดย siritawatss » Tue Jul 18, 2017 12:48 am

ขอคำภาวนาสำหรับตัวผม ที่กำลังเจ็บป่วยอยู่ในตอนนี้ ทั้งทางกาย และจิตใจ ด้วยครับ ขอบคุณครับ
"การไว้วางใจที่เรามีต่อพระเจ้า เป็นการถวายพระเกียรติแด่พระองค์อย่างยิ่ง และนำพระคุณอันยิ่งใหญ่มาสู่ชีวิตเรา" จากหนังสือ (The Practice of The Presence of God)โดย Nicholas Herman of Lorraine (Brother Lawrence)
siritawatss

ตอบ: 559
สมัครสมาชิก: Sun Nov 18, 2012 8:11 pm

Re: ผมป่วยครับ กำลังจะไปหาหมอตอนเช้าวันนี้ครับ

Postโดย rosa-lee » Thu Jul 27, 2017 11:22 am

ขอให้อยู่ในพระเมตตาเสมอค่ะ
ขอพระเจ้าอวยพรให้มีสุขภาพดี มีสันติสุขค่ะ
:s005: :s005: :s005:
rosa-lee

ตอบ: 2681
สมัครสมาชิก: Fri Jan 29, 2010 2:37 pm

กลับไปหน้า สวนมะกอก

ผู้ที่กำลัง online

ผู้ที่กำลังอ่าน forum นี้: สมาชิก ไม่มีสมาชิก และ ผู้เยี่ยมชม 1 คน