ขอคำภวนาแก อาก๊งฉ้อง ยอแซฟ พายุหิน

ปรับทุกข์ หนุนใจ ขอคำภาวนา
ตอบกลับโพส
tan
ติดต่อ:

ศุกร์ ส.ค. 22, 2008 3:03 am

วันนี้ผมไปงานศพของก๊งฉ้องมา  ท่านพึ่งเสียผมเลยมาคำภวนาจากพี่น้องทุกคน ให้นึกถึงท่านในคำภวนาด้วย    กำหนดสวดที่วัดแม่พระประจักษ์เมืองลูคก์ ที่หาดใหญ่  วันที่ 21-25 และจะนำท่านเข้าสู่บ้านสุดท้ายในชีวิตที่สุสานบ้านไขอพระเจ้าทรงเมตตารับท่านเข้าสู่การพักผ่อนนิรัดร์  ขอให้แสงส่วางทอแสงมาสู่ท่าน ขอแม่พระและนักบุญยอเซฟภวนาเพื่อท่านเถิน  ขอพี่น้องช่วยกันด้วยนะครับ :rolleyes: : xemo023 : : xemo023 : : xemo023 :มารีอาองค์อุปถัมภ์ของคริสตังช่วยวิงวอนเถิน  เยซูมารอายอเซฟทรงเมตตาเราเถิน
              อาแมน

เอิ่มส์

ศุกร์ ส.ค. 22, 2008 11:51 am

ตั้งใจพิมพ์ให้ผิดเยอะๆเพื่อจะได้เป็นจุดเด่น หรือว่าเสียใจมากจนสะกดไม่ถูกอ่า
tan
ติดต่อ:

ศุกร์ ส.ค. 22, 2008 11:58 am

ญาติเสียผมเองก็พิมพ์ได้ดีที่สุดแล้วครับ :rolleyes:หากผิดพลาดประการใดก็ขออภัยนะที่นี้
ภาพประจำตัวสมาชิก
ignatius
.
.

ศุกร์ ส.ค. 22, 2008 11:58 am

tan เขียน:           วันนี้ผมไปงานศพของก๊งฉ้องมา   ท่านพึ่งเสียผมเลยมาคำภวนาจากพี่น้องทุกคน ให้นึกถึงท่านในคำภวนาด้วย    กำหนดสวดที่วัดแม่พระประจักษ์เมืองลูคก์ ที่หาดใหญ่  วันที่ 21-25 และจะนำท่านเข้าสู่บ้านสุดท้ายในชีวิตที่สุสานบ้านไขอพระเจ้าทรงเมตตารับท่านเข้าสู่การพักผ่อนนิรัดร์  ขอให้แสงส่วางทอแสงมาสู่ท่าน ขอแม่พระและนักบุญยอเซฟภวนาเพื่อท่านเถิน   ขอพี่น้องช่วยกันด้วยนะครับ :rolleyes: : xemo023 : : xemo023 : : xemo023 :มารีอาองค์อุปถัมภ์ของคริสตังช่วยวิงวอนเถิน   เยซูมารอายอเซฟทรงเมตตาเราเถิน
              อาแมน

เอิ่มส์ เขียน: ตั้งใจพิมพ์ให้ผิดเยอะๆเพื่อจะได้เป็นจุดเด่น หรือว่าเสียใจมากจนสะกดไม่ถูกอ่า
น้องเค้ารีบน่ะคะ ให้อภัยเค้าแล้วกัน

ข้าแต่พระเป็นเจ้า โปรดรับคุณอาก๊งฉ้อง ยอแซฟ พายุหิน ไว้ในอ้อมพระหัตถ์อับอุ่น สงบสุขและเป็นที่รักของพระองค์
โปรดประทานกำลังใจและการบรรเทาใจให้กับครอบครัวทุกคน ผู้ที่เกี่ยวข้องทุกคนด้วยเทอญ
อาเมน
แก้ไขล่าสุดโดย ignatius เมื่อ ศุกร์ ส.ค. 22, 2008 12:00 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
Viridian

ศุกร์ ส.ค. 22, 2008 3:04 pm

เอิ่มส์ เขียน: ตั้งใจพิมพ์ให้ผิดเยอะๆเพื่อจะได้เป็นจุดเด่น หรือว่าเสียใจมากจนสะกดไม่ถูกอ่า
คนเขากำลังเศร้าโศกเสียใจ คุณยังพิมพ์ข้อความเสียดสีเหน็บแนมเขาอีก แย่มาก ::016::

โปรดประทานการพักผ่อนตลอดนิรันดรให้แก่ อาก๊งฉ้อง ยอแซฟ พายุหิน เถิด พระเจ้าข้า
ขอให้ความสว่างตลอดนิรันดรทอแสงมาสู่ อาก๊งฉ้อง ยอแซฟ พายุหิน
ขอให้อาก๊งฉ้อง ยอแซฟ พายุหิน ได้พักผ่อนในสันติภาพเถิด
อาแมน...
Batholomew
~@

จันทร์ ส.ค. 25, 2008 3:35 pm

ขอพระองค์ทรงเมตตาดวงวิญญาณครับ
ตอบกลับโพส