ถามชื่อเพลงและผู้ที่ร้องหน่อยครับ

เพลง และ ดนตรีในคริสตศาสนา แจกเพลง แบ่งปันเพลง ขอเพลง ขอเนื้อเพลง โน๊ตเพลง MV วิทยุ หรือสื่อที่เน้นการฟัง
ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
Krabiel

ศุกร์ ธ.ค. 25, 2009 3:31 pm

: xemo023 : คือว่า เคยได้เพลงนึงจากเพื่อนในเอ็มส่งมาให้
จำได้แค่ว่า เนื้อร้องร้องว่า "อย่าให้สิ่งใด มาทำเราตกใจกลัวไป ทุกสิ่งอนิจจัง รัก มั่นคงนิรันดร์...."
แล้วต่อมาต้องฟอแมทเครื่องลงใหม่ ทำให้เพลงหายหมด
แต่ก็คิดถึงเพลงนี้เรื่อยมา

อยากทราบถึง ชื่อเพลง และ ศิลปิน น่ะครับ
ถ้าเป็นไปได้ ขอตัวเพลงก็ได้นะครับ แหะๆ  : emo045 :

ไม่สมควรอย่างไร ขออภัยนะครับ...
ภาพประจำตัวสมาชิก
Krabiel

อาทิตย์ ธ.ค. 27, 2009 9:41 am

จากที่ค้นหาข้อมูล ได้เพิ่มมาว่า เพื่อนคนนี้ได้โหลดเก็บมาจาก เว็บ Chiang Mai Diocese
มานานมากแล้ว ปัจจุบันเพลงนี้ได้ถูกถอดออกไปเรียบร้อย

ไม่ทราบว่าผมจะหาเพลงนี้ได้ยังไงครับ  : xemo031 :
ตอบกลับโพส