อยากขอเพลง ในเรื่อง Greatest Heroes and Legends of the Bible ครับ

เพลง และ ดนตรีในคริสตศาสนา แจกเพลง แบ่งปันเพลง ขอเพลง ขอเนื้อเพลง โน๊ตเพลง MV วิทยุ หรือสื่อที่เน้นการฟัง
ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
sun

อาทิตย์ ต.ค. 14, 2007 5:31 pm

คืออยากได้ ในเรื่อง Greatest Heroes and Legends of the Bible: The Miracles of Jesus ครับ
ที่จะมีเด็กผู้ชายชื่อ ไซม่อน หรือป่าวผมจำไม่ได้ครับ เพลงที่ผมขอ ไซม่อน ออกมาร้องตอนที่เค้ามี ปลา2ตัว แล้ว ขนมปัง 5แผ่น ครับ  แล้วคนที่ ติดตาม พระเยซูมา อีก 4000พันคน หิว แล้ว พระเยซูได้ ขอให้ ไซม่อน แบ่ง ปลา และ ขนมปัง ให้ ผู้คน  แล้วไซม่อนก็ ร้องเพลง ครับ ผมไม่รู้ชื่อเพลง อ่ะครับ ใคร ทราบช่วยบอกชื่อเพลง หน่อยนะครับ ถ้ามีเพลงนี้ ผมขอด้วยนะครับ 
          ขอบคุณครับ ^^
ตอบกลับโพส