บทภาวนา ปลดปล่อยให้เป็นอิสระจากคำสาปแช่ง/ผีปีศาจ/บาป สำหรับคนทั่วไป

ปรับทุกข์ หนุนใจ ขอคำภาวนา
Buddy

พุธ มิ.ย. 25, 2008 12:45 am

แบ่งปันนะคะ  ไม่รู้คนอื่นเป็นรึเปล่า  ก็สวดบทนี้ให้กับตัวเองนี่แหละ  เพราะเราเองก็มีบาปหลายอย่างที่พันธนาการเราอยู่  สิ่งที่เกิดขึ้นก็คือ  รู้สึกว่า  ช่วงนี้  เป็นทุกข์ถึงบาปมากขึ้น และบางทีหลายอย่างที่ลืมไปแล้ว  ไม่คิดว่า เป็นบาป  ก็นึกได้
ภาพประจำตัวสมาชิก
~@Little lamb@~
Defender of lawS
ติดต่อ:

พุธ มิ.ย. 25, 2008 2:36 am

Buddy เขียน: แบ่งปันนะคะ  ไม่รู้คนอื่นเป็นรึเปล่า  ก็สวดบทนี้ให้กับตัวเองนี่แหละ  เพราะเราเองก็มีบาปหลายอย่างที่พันธนาการเราอยู่  สิ่งที่เกิดขึ้นก็คือ  รู้สึกว่า  ช่วงนี้  เป็นทุกข์ถึงบาปมากขึ้น และบางทีหลายอย่างที่ลืมไปแล้ว  ไม่คิดว่า เป็นบาป  ก็นึกได้

อ่ะ... เยี่ยมกู๊ดเลยส้ม

ขอบคุณที่แชร์น๊า
ignatius
.
.

พุธ มิ.ย. 25, 2008 8:22 am

Buddy เขียน: แบ่งปันนะคะ  ไม่รู้คนอื่นเป็นรึเปล่า  ก็สวดบทนี้ให้กับตัวเองนี่แหละ  เพราะเราเองก็มีบาปหลายอย่างที่พันธนาการเราอยู่  สิ่งที่เกิดขึ้นก็คือ  รู้สึกว่า  ช่วงนี้  เป็นทุกข์ถึงบาปมากขึ้น และบางทีหลายอย่างที่ลืมไปแล้ว  ไม่คิดว่า เป็นบาป  ก็นึกได้
เป็นเหมือนกันคะ ตั้งแต่เริ่มสวดบทนี้ รู้สึกว่าช่วงนี้ มโนธรรมของเราจะละเอียดขึ้น
เล่นเอาบ่อนำ้ตาแตกเลย : xemo023 :
บางทีก็เป็นเรื่องที่ค้างอยู่ในใจ ซึ่งบางเรื่องไม่แน่ใจว่าเป็นบาปมั้ย?
วันอาทิตย์ที่ผ่านมาทนไม่ไหวต้องไปแก้บาป แล้วยังถามพ่อในห้องแก้บาปด้วย
พ่อน่ารักมากๆอธิบายและสอนละเอียดดีมากๆ
พอออกมาจากห้องแก้บาป ร่วมมิสซา ใจโล่งเลย  : emo038 :
Dis volentibus

พุธ มิ.ย. 25, 2008 9:19 am

ignatius เขียน:
เป็นเหมือนกันคะ ตั้งแต่เริ่มสวดบทนี้ รู้สึกว่าช่วงนี้ มโนธรรมของเราจะละเอียดขึ้น
เล่นเอาบ่อนำ้ตาแตกเลย : xemo023 :
บางทีก็เป็นเรื่องที่ค้างอยู่ในใจ ซึ่งบางเรื่องไม่แน่ใจว่าเป็นบาปมั้ย?
วันอาทิตย์ที่ผ่านมาทนไม่ไหวต้องไปแก้บาป แล้วยังถามพ่อในห้องแก้บาปด้วย
พ่อน่ารักมากๆอธิบายและสอนละเอียดดีมากๆ
พอออกมาจากห้องแก้บาป ร่วมมิสซา ใจโล่งเลย  : emo038 :
อ๊ะ จริงค่า!!!!!
Ministry Of Men

พุธ มิ.ย. 25, 2008 10:01 pm

บอยสวดให้ พ่อ แม่ พี่สาว น้องสาว เพื่อนอีก 4 คน เมื่อคืนที่ผ่านมา ตอน เที่ยงคืนกว่าๆ

แล้ว นึกไงไม่รู้ ไปถามเพื่อนว่า .. เมื่อคืนตอนช่วงๆตี 1 รู้สึกอะไรหรือป่าว

เพื่อนคนแรก.. บอก "มีคนมาสะกิด"

เพื่อนคนที่สอง.. บอก "อยู่ๆ ก็ตื่นมา"

เพื่อนคนที่สาม.. บอก "ข้าฯนอนกลางวัน เลยนอนไม่ค่อยหลับ"

มะกี้ แม่โทรมา.. ถามแม่... แม่บอกว่า .. "ตื่นมาเข้าห้องน้ำ"

เลยไม่รู้เลยว่า สรุปแล้ว นายเมาหรือเรางง ... แต่ที่แน่ๆ คือ ตั้งใจสวดบทนี้ให้กับทุกคน โดยเฉพาะคนที่ไม่รู้จักพระเยซูเจ้า(สักที)

:police:
Buddy

พุธ มิ.ย. 25, 2008 10:15 pm

Enjinman เขียน: บอยสวดให้ พ่อ แม่ พี่สาว น้องสาว เพื่อนอีก 4 คน เมื่อคืนที่ผ่านมา ตอน เที่ยงคืนกว่าๆ

แล้ว นึกไงไม่รู้ ไปถามเพื่อนว่า .. เมื่อคืนตอนช่วงๆตี 1 รู้สึกอะไรหรือป่าว

เพื่อนคนแรก.. บอก "มีคนมาสะกิด"

เพื่อนคนที่สอง.. บอก "อยู่ๆ ก็ตื่นมา"

เพื่อนคนที่สาม.. บอก "ข้าฯนอนกลางวัน เลยนอนไม่ค่อยหลับ"

มะกี้ แม่โทรมา.. ถามแม่... แม่บอกว่า .. "ตื่นมาเข้าห้องน้ำ"

เลยไม่รู้เลยว่า สรุปแล้ว นายเมาหรือเรางง ... แต่ที่แน่ๆ คือ ตั้งใจสวดบทนี้ให้กับทุกคน โดยเฉพาะคนที่ไม่รู้จักพระเยซูเจ้า(สักที)

:police:
ที่พี่รู้บาปตัวเอง  พี่ก็ตื่นมากลางดึกเหมือนกัน  ตกใจเหมือนกัน  เรื่องตั้งแต่ครั้งไหนไม่รู้  ตอนนั้นเราคิดว่า  เราถูกนะ  แต่พอสะดุ้งตื่นมาแล้วนึกได้  ก็  เอ้ย  นี่เราทำอะไรลงไปเนี่ย  แปลกเหมือนกัน  แต่ก็ดีที่เราได้ใกล้พระขึ้น  ::001::
Jira

เสาร์ มิ.ย. 28, 2008 10:29 am

ขอบคุณพระเจ้า ขอบคุณพี่จิงนะคะ สำหรับบทสวดค่ะ  : xemo026 : ::017::
~ฮีUโปฟัuxaoxน้ๅโJ™~

อาทิตย์ ก.ค. 06, 2008 1:29 pm

~@Little lamb@~ เขียน:

หลังจากสวดบทนี้แล้ว  ให้ตามด้วยบท  ข้าแต่อัครเทวดามีคาแอลด้วยนะคะ
บทข้าแต่อัครเทวมีคาแอล????

อาทิตย์ ก.ค. 06, 2008 6:04 pm

ข้าแต่อัครเทวดามีคาเอล เจ้าแห่งกองทัพสวรรค์ โปรดปกป้องเราในการต่อสู้กับ นิกรเจ้า และนิกรอำนาจ ต่อสู้กับผู้ปกครองพิภพแห่งความมืดมนนี้ ต่อสู้กับบรรดาจิตแห่งความชั่วร้ายที่อยู่บนท้องฟ้า  โปรดมาเป็นผู้ช่วยเหลือมวลมนุษย์ผู้ซึ่งพระเจ้าทรงสร้างมาตามพระฉายาของพระองค์ ผู้ซึ่งพระองค์ได้ทรงไถ่ไว้ด้วยราคาสูงลิ่ว จากการกดขี่ของปีศาจ  พระศาสนจักรให้ความเคารพท่านในฐานะผู้พิทักษ์และผู้อารักขาของพระศาสนจักร  พระเจ้าทรงไว้วางพระทัยมอบวิญญาณที่ทรงไถ่ไว้ให้ท่านเป็นผู้นำไปสู่สวรรค์  ดังนั้น ขอท่านจงภาวนาต่อพระเจ้าแห่งสันติให้ทรงเหยียบขยี้ซาตานไว้ใต้เท้าของเรา เพื่อมันจะไม่สามารถจองจำและทำร้ายพระศาสนจักรได้อีก  โปรดนำคำภาวนาของเราทูลเสนอต่อพระผู้สูงสุด เพื่อพระองค์จะมิทรงรอช้าที่จะประทานพระเมตตาลงมาเหนือชาวเรา โปรดควบคุม
ignatius
.
.

อาทิตย์ ก.ค. 06, 2008 8:45 pm

ขอบคุณคะ น้องเจนที่น่ารัก
พี่กำลังอยากได้อยู่พอดีเลย
พระส่งน้องเจนมาแท้...เล๊ย ! : emo027 :

อาทิตย์ ก.ค. 06, 2008 8:48 pm

อาเฮ้อ!!!!!
: emo010 :
Deo gratias เจ้าค่ะ
A G N E A U

อาทิตย์ ก.ค. 20, 2008 11:09 pm

ขอบคุณครับ ขอบคุณจริงๆ พี่LLช่วยก้องอีกแล้ว

สังเกตมั้ยช่วงนี้แทบไม่แสดงความคิดเห็น เพราะ แทบไม่เข้าบอร์ดเลย ไม่ได้สนใจพระมานานมาก

เหตุมาจากอะไรไม่รู้สิ หลายๆอย่างในชีวิตมันช่างยุ่งเสียจริงๆ มันไม่ได้สวยหรูไปทุกอย่าง

ห่างพระมาเรื่อยๆ เรื่อยๆ (เป็นเด็กอ่อนแอจริงๆ)

รู้สึกแย่ตลอด อึดอัด เหมือนไม่มีที่พึ่งเลย เพราะเราเหมือนปิดใจตลอด เครียดง่ายมาก นิสัยแย่ลง หงุดหงิดกับสิ่งเล็กๆน้อยๆ คิดร้ายใส่ทุกคนที่ไม่พอใจ

แล้วตอนนี้ คินนี้ อยู่ดีๆนึกอยากเข้ามางั้นแหละ ทั้งๆที่ไม่ได้เปืดเป็นชาติแล้ว

พระรักก้องจริงๆนั่นแหละเนอะ เหมือนถูกปลดปล่อยจริงๆ น้ำตาแตกเลยอ่ะ พอสวดบทนี้ เหมือนกับว่า ฉันจะอยู่กับพระตลอดไปแล้ว ฉันเจอสิ่งที่ฉันคิดว่ามันหายไป พยายามหาตั้งนาน อยู่ใกล้ๆเรานี้เอง

อาทิตย์ ก.ค. 20, 2008 11:14 pm

มาเป็นกำลังใจให้ก้อง  : emo038 :
A G N E A U

อาทิตย์ ก.ค. 20, 2008 11:15 pm

+Ecclēsia เขียน: มาเป็นกำลังใจให้ก้อง  : emo038 :
ขอบคุณนะ เจน
ติดต่อ:

อาทิตย์ ก.ค. 20, 2008 11:50 pm

ยินดีต้อนรับแกะหลงฝูงจ๊า

พระเยซูอุตส่าห์ออกตามหาแกะตัวเดียว โดยทิ้งอีก 99 ตัวเชียวน๊า
จะไม่รักได้ยังงัย  สวดเป็นประจำจนกว่าจะหายขาดนะจ๊ะ
New lamb
~@

จันทร์ พ.ย. 03, 2008 10:22 am

ขออนุญาตขุดกะทู้เก่าขึ้นมาอีกครั้งค่ะ

มายืนยันว่าบทภาวนานี้ทรงพลังจริงๆ  คือว่าพี่มีน้องชายที่ติดเหล้าขนาดหนัก
มีอะไรในบ้านก็ขายกินหมด  เมื่อเมาแล้วจะชอบมีเรื่องนอกบ้าน  เกือบติดคุกก็หลายครั้ง
ว่ากล่าวตักเตือนไม่ได้  จนมาถึงขั้นที่เขาประกาศตัดขาดกับพี่น้องทุกคน  แม้กระทั่งแม่ตัวเอง

จนเมื่อหลายเดือนก่อน  พี่เข้ามาอ่านเจอ  ก็เลยสวดให้เขามาเรื่อยๆ  แต่ก็ไม่ได้ติดตามผล
จนกระทั่งเมื่อวานนี้ ได้คุยกับญาติบางคน  อยู่ๆเขาก็พูดถึงน้องขึ้นมา

เขาเลิกดื่มมาได้2-3เดือนแล้วค่ะ  ปัจจุบันนิสัยเปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยค่ะ  ขยันทำงานและรักครอบครัว
ขอบคุณพระเจ้า  และขอขอบคุณที่นี่ด้วยค่ะ ::001::
ignatius
.
.

จันทร์ พ.ย. 03, 2008 12:04 pm

New lamb เขียน: ขออนุญาตขุดกะทู้เก่าขึ้นมาอีกครั้งค่ะ

มายืนยันว่าบทภาวนานี้ทรงพลังจริงๆ  คือว่าพี่มีน้องชายที่ติดเหล้าขนาดหนัก
มีอะไรในบ้านก็ขายกินหมด  เมื่อเมาแล้วจะชอบมีเรื่องนอกบ้าน  เกือบติดคุกก็หลายครั้ง
ว่ากล่าวตักเตือนไม่ได้  จนมาถึงขั้นที่เขาประกาศตัดขาดกับพี่น้องทุกคน  แม้กระทั่งแม่ตัวเอง

จนเมื่อหลายเดือนก่อน  พี่เข้ามาอ่านเจอ  ก็เลยสวดให้เขามาเรื่อยๆ  แต่ก็ไม่ได้ติดตามผล
จนกระทั่งเมื่อวานนี้ ได้คุยกับญาติบางคน  อยู่ๆเขาก็พูดถึงน้องขึ้นมา

เขาเลิกดื่มมาได้2-3เดือนแล้วค่ะ  ปัจจุบันนิสัยเปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยค่ะ  ขยันทำงานและรักครอบครัว
ขอบคุณพระเจ้า  และขอขอบคุณที่นี่ด้วยค่ะ ::001::
ขอบคุณนะคะที่แบ่งปัน ได้อ่านอีกทีก็ดีเหมือนกันคะ  : emo038 : และขอบคุณที่ขุดขึ้นมาด้วย.. ::011:: : xemo026 :
ติดต่อ:

จันทร์ พ.ย. 03, 2008 1:17 pm

ขอบพระคุณสำหรับคำพยานนะคะ

ขอบคุณพระเ้จ้าที่ตอบรำคำภาวนาของพี่ค่ะ

ส่วนญาติคนนั้นของLL ที่เล่าไป
ตอนนี้ก็ยังอยู่ในหนทางของพระดีค่ะ
พยายามต่อสู้กับตัวเอง และ บาปเสมอ

เรื่องแต่งหน้า แต่งตัวผู้หญิงเนี่ย  ยังหักห้ามใจได้  แม้จะมีอยากแต่งบ้าง
แต่ก็สามารถเอาชนะใจได้ทุกครั้ง สวดภาวนา และ ไปวัดมากขึ้นจากแต่ก่อน

ยังงัยก็ขอแนะนำ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ยังตกอยู่ใต้อำนาจจิตชั่ว และ บาปอยู่
นำไปสวดกันนะคะ  ::017::

จันทร์ พ.ย. 03, 2008 2:58 pm

มาคอนเฟิร์มด้วยคนครับ บทความนี้มีความศักดิ์สิทธิ์ และพระเป็นเจ้าทรงตอบด้วยครับ
กรอกสมบูรณ์

จันทร์ พ.ย. 03, 2008 4:41 pm

เคร่งแต่ไม่เครียด เขียน: เมื่อสองสามวันก่อน ผมกำลังคิดเรื่อง ไสย์ ของเขมร ที่ได้ชื่อว่าแรงและน่ากลัวและแก้ยากที่สุดในโลก พอดีเลย

เพื่อนมันเล่าเรื่องไสย์เขมรให้ฟัง
เหอะๆๆๆ

กำลังคิดอยู่เหมือนกัน

เพราะ เห็นเขาว่า ไสย์ เขมร โดนแล้วแก้ไม่ได้ ..........
แล้วถ้า เค้าเข้ามาหาพระเจ้า จะหายไหม  อันนี้ยังไม่เคยเห็นกรณีแบบนี้
พวก คุณไสย์ เสน่ห์ ยาแฝด นี่เป็นพวกอวิชา, หรือ ไสย์ ของเขมร นี่  บอกได้เลยว่าพวกนี้เป็นของต่ำ ของสกปรก
ที่บอกได้เพราะเคยเจอกับตัวเองมาแล้ว  ญาติกันนี่แหละทำใส่ดิฉัน  ญาติคนนี้..ก็เป็นคาทอลิกนะ  แต่คงคิดผิดไปชั่ววูบ  ช่วงที่เขาทำของใส่นั้น  บอกได้เลยว่าไม่เข้าตัวเลยสักนิด..ไม่รู้สึกเลย  แต่กลับเข้าตัวคนที่ทำแทน  คือในช่วงนั้นญาิติคนนี้เขาจะมีอาการผิดปรกติไป แต่ค่อย ๆ เป็น คือ ใบหน้าซีดเหมือนคนตาย คือซีดเหลืองและซูบแก้มตอบมาก แต่เวลาทานข้าวนี่จะทานเยอะมาก ตักพูนชาม 2 ชามใหญ่ๆ (ชาม..นะไม่ใช่จาน) แต่ผอมลงเรื่อยๆ แปลกมาก
ภายหลังเขาทำบางสิ่งที่ไม่ดี เลยให้ออกจากบ้านไป  ก็เลยมาพบว่าเขาทำคุณไสย์ ใส่ดิฉัน ..
ทุกวันนี้ เวลาหมาหอน..มีผีหรือวิญญาณ  หรือว่า หมาหอน..เพราะมีคนเล่นคุณไสย์ ดิฉันจะฟังออกและรู้ทันที เพราะประสพมากับตัวเอง
แต่ในความเป็นจริง มีน้อยมากที่จะเจอเสียงหมาหอน..เพราะมีคนเล่นคุณไสย์  เท่าที่เจอมานี่เคยได้ยินแค่ 2 ครั้งเท่านั้นเอง  ส่วนหมาหอน..เวลามีผีหรือวิญญาณนี่  เคยเจอกับตัวเองจะ ๆ แค่ครั้งเดียว  คือในงานศพ  แต่พอสวดบทวันทามารีอา ..  มันก็หยุดทันที

คนที่มีความเชื่อและรักพระ  พระจะคุ้มครองเสมอ ไม่ต้องกลัวค่ะ  รักพระให้มากๆ  อย่าลืมสวดทุกวันก่อนนอนนะคะ

จันทร์ พ.ย. 03, 2008 4:49 pm

^^
^^
^^
^^

ขอบคุณครับ

กดquote ไม่ได้อ่ะ เนทที่หอ มันลอครหัส address ไว้ เซงเลย เหอะๆ

ทำไม่ได้แน่นอน แล้วยิ่งเป็นลูกพระ ไปใช้ของแบบนั้น นี่ แย่มากๆเลย เหอะๆ

ผมน่ะ โกรธใครอ่ะ บอกจริงๆ เลย บางทีก็คิดภาวนาให้พระเจ้าไปแก้แค้น...
แต่ว่า!!!  แค่คิดก็รู้แล้ว ว่าพระเจ้าไม่ตอบคำภาวนาแน่นอน ได้แต่สงบใจ และภาวนาให้ถูกต้องตามน้ำพระทัย

ถ้าเราทำตามน้ำพระทัย เราก็ชนะแน่นอน และเป็นลูกพระอยู่แล้วด้วย เราชนะการผจญของศัตรูในทุกรูปแบบครับ Confirm!!
Buddy

ศุกร์ พ.ย. 21, 2008 9:34 am

~@Little lamb@~ เขียน: ข้าแต่พระเยซูคริสตเจ้า ลูกเชื่อว่าบนกางเขนนั้น พระองค์ทรงรับเอาคำสาปแช่งทุกอย่างที่สามารถมีอำนาจเหนือลูก/เขา/เธอไว้
ดังนั้น บัดนี้ลูกกราบทูลขอพระองค์โปรดปลดปล่อยลูก/เขา/เธอ จากคำสาปแช่งทั้งหลายที่มีอำนาจเหนือชีวิตของลูก/เขา/เธอ
เดชะพระนามของพระเยซูคริสตเจ้า ผ่านทางคำเสนอวิงวอนอันทรงพลังของแม่พระมหาทุกข์ 7 ประการ

ด้วยความศรัทธา บัดนี้ลูกรับการปลดปล่อยของลูก/เขา/เธอ และ ลูกขอบพระคุณพระองค์สำหรับสิ่งที่ประทานให้

เดชะพระนามของพระเยซูเจ้าพระเจ้าของเรา  บัดนี้ลูกผูกมัดคำสาปแช่งทั้งหมดที่ผลต่อ ลูก/พี่/น้อง ชายหญิงของลูก(ระบุชื่อ)

บัดนี้ลูกวางพวกมันไว้ที่พระบาทของพระเยซูคริสตเจ้าและพระแม่มารีอา

บัดนี้ลูกทำลายเชือกที่ผูกมัดลูก/พี่/น้องชายหญิงของลูกไว้กับซาตาน
และ รื้อฟื้นการทำสัญญาผูกมัดลูก/เขา/เธอไว้กับพระเยซูเจ้าและพระแม่มารีอา
ด้วยความวางใจในพระสัญญาของพระองค์ว่าใครก็ตามที่เข้ามาพึ่งพาพระสัญญาของพระองค์ด้วยความศรัทธา
พระองค์ทรงสัญญาว่าจะทรงเป็นพระเจ้าของเขา และ เขาจะเป็นประชากรของพระองค์ อาแมน

หลังจากสวดบทนี้แล้ว  ให้ตามด้วยบท  ข้าแต่อัครเทวดามีคาแอลด้วยนะคะ
จิงจิงจ้ะ  ขอบทสวดนี้ต้นฉบับภาษาอังกฤษได้มั้ยจ้ะ  มีคนต้องการจ้ะ  ::001::

ขอบคุณมากค่ะ  ::001::
ติดต่อ:

ศุกร์ พ.ย. 21, 2008 11:39 am

อ๋า...อยุ่ที่ไหนก็ไม่รู้สิ
เดี๊ยวขอไปค้นดูก่อนนะจ๊ะ
Double*P

ศุกร์ พ.ย. 21, 2008 7:27 pm

ขอบคุณมากค่า ดีมากๆเลยทีเดียว  : emo027 :
ติดต่อ:

เสาร์ พ.ย. 22, 2008 2:03 am

เจอแล้ว  แต่ยังไม่ว่างพิมพ์  เดี๋ยวพรุ่งนี้ หรือ อาทิตย์ จะมาพิมพ์ให้นะจ๊ะ
Buddy

เสาร์ พ.ย. 22, 2008 7:28 am

~@Little lamb@~ เขียน: เจอแล้ว  แต่ยังไม่ว่างพิมพ์  เดี๋ยวพรุ่งนี้ หรือ อาทิตย์ จะมาพิมพ์ให้นะจ๊ะ
แค่รู้ว่า หาเจอก็ขอบคุณพระมากๆแล้วจ้ะ  ::001:: ขอบคุณจิงจิงด้วยที่ช่วยหา  ::001::

รอได้จ้ะ  ว่างเมื่อไหร่ค่อยพิมพ์ก็ได้จ้า  ::001::
ติดต่อ:

เสาร์ พ.ย. 22, 2008 10:24 pm

Deliverance Prayer for Lay People
with Ecclesiastical Approval of His Eminence Ricardo Cardinal Vidal

Lord Jesus Christ, I believe that on the cross, You took
on Yourself every curse that could ever come upon me/him/her.
So I humbly beg You now to release me/him/her from every curse
over me/him/her life - In Your name, Lord Jesus Christ, through
the powerful intercession of the Seven Sorrows of Mother Mary.

By faith I now receive my/his/her release and I thank you for it.

In the Name of Our Lord Jesus Christ, I bind now all hexes affecting
me/my brother/sister :_________ .

I now cast them at the feet of Jesus Christ and Mother Mary.

I now break the ties that bind me/my brother/sister to satan
and renew the covenant that binds me/him/her to Jesus and Mary
relying in your promise that whoseover remains faithful to the convenant,
You promise to be their God and they will be Your people. Amen.
Buddy

เสาร์ พ.ย. 22, 2008 10:51 pm

Many thanks ja...  ::004::
ติดต่อ:

จันทร์ พ.ย. 24, 2008 12:18 am

ยินดีรับใช้จ้า
Double*P

จันทร์ ธ.ค. 01, 2008 6:26 pm

เอ่อ ขอ บทข้าแต่อัครเทวดามีคาแอล ด้วยได้ไม๊คะ  ::014::
ตอบกลับโพส